Kunshin Kyauta Mafi Girma 90 Digiri ƙwanƙwasa ƙura
Daki-daki
Akwatin tsaye na digiri 90 wanda aka sarrafa ta hanyar fasahar gyare-gyaren hadedde.
Aiwatar da sabbin fasahohin gyare-gyaren da aka haɗa sun karye ta hanyar wahalhalu na samar da taro na Zero-angle taro da rushewa a cikin masana'antar gyare-gyare.
Duk da yake tabbatar da yawan amfanin ƙasa na tsari, ƙimar ƙarfin ƙarfin aiki shine ≧96%, wanda ke magance matsalar buƙatar aikace-aikacen kayan fiber na shuka a cikin madaidaicin marufi.
Mance da mahimman ra'ayi na kariyar muhalli, ƙarancin carbon da ɗorewa, muna amfani da makamashi mai tsabta da albarkatun da ake sabunta su.Haɗe tare da shekaru na bincike na kimiyya da yawancin ayyuka, ci gaba da haɓakawa da haɓaka sabbin kayan marufi na kare muhalli.
Tare da fiber na itace na halitta, bagasse, fiber bamboo da fiber sake fa'ida azaman kayan albarkatun ƙasa, samfuran mu na ɓangaren litattafan almara suna da kyakkyawan bayyanar da kariya ta buffer, wanda zai iya zama mara lahani ko sake yin fa'ida don sake amfani da shi.
Kwatanta da fakitin filastik mai lalacewa, fakitin fiber da aka ƙera yana da fa'idodi:
(1) robobi masu lalacewa suna buƙatar sake yin fa'ida da takin da za a lalata su gaba ɗaya;Ana binne samfuran fiber ɗin da aka ƙera a cikin ƙasa na tsawon watanni 3 ba tare da takin tsakiya ba.
(2) Filastik mai lalacewa zai tsufa kuma zai lalace bayan watanni 6;Za a iya sanya gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara na dogon lokaci (yawanci shekaru 10) ba zai tsufa ba ko kuma lalacewa.
(3) Tsofaffi da kuma ɓarna robobin da za a iya lalata su sun rasa ƙimar sake amfani, babu darajar sake amfani da su;gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara suna da sauƙin dawowa tare da ƙananan farashi da maimaita amfani.
(4) Yana da wahala a gani a gane wanene daga cikin robobin dattin da ba za a iya cire su ba da kuma robobi na yau da kullun.Idan filastik na yau da kullun yana haɗuwa da filastik mai yuwuwa, to ba za a iya sake amfani da filastik na yau da kullun ba, don haka filastik ba wai kawai ba ya da ƙimar sake amfani da shi, amma kuma yana haifar da sake yin amfani da filastik na yau da kullun yana da wahala sosai.
Samfuran da aka ƙera na ɓangaren litattafan almara da gaske samfuran halitta ne kuma samfuran da ke da alaƙa da muhalli kuma mafi yuwuwar madadin wasu samfuran filastik.